Thích thú với giấc mơ về chim Amaurornis phoenicurus chinensis

Thảo luận trong '01.Khu dành riêng cho thành viên diễn đàn' bắt đầu bởi dudoan, 17/2/17 lúc 23:09.

1. dudoan

dudoan Member

Bạn đã bao giờ nghe về chim Amaurornis phoenicurus chinensis chưa? Nếu chưa chắc hẳn bạn sẽ bất ngờ lắm nếu chim Amaurornis phoenicurus chinensis xuất hiện trong giấc mơ của mình đúng không? Bạn có biết mơ thấy chim Amaurornis phoenicurus chinensis có ý nghĩa gì ? Nó mộng báo cho bạn điềm gì cho cuộc sống? Tham khảo dự đoán kết quả xổ số chính xác và cùng chúng tôi khám phá giấc mơ nhé.

Chim Amaurornis phoenicurus chinensis có đuôi và lông cánh đen nhạt, lông cánh sơ cấp thứ nhất có phiến lông ngoài trắng. Phần sau sườn, đùi và dưới đuôi hung. Lông ở nách và dưới cánh xám đen có viền trắng. Mắt nâu (chim non), hay đỏ (chim trưởng thành). Mỏ lục, gốc mỏ trên đỏ, chóp mỏ dưới hơi vàng. Chân lục vàng nhạt. Trán, phần trước gáy và hai điểm ở hai bên họng đỏ tươi. Một dải rộng ở giữa đỉnh đầu trước mắt, má, tai, cằm và họng xanh nhạt. Toàn bộ phần còn lại của bộ lông lục, mặt lưng hơi thẫm hơn, mặt bụng nhạt hơn và hơi phớt vàng. Lông cánh nâu đen, lông cánh sơ cấp, trừ lông thứ nhất, có mút lông trắng và nhiều điểm trắng ở phiến lông trong, lông cánh thứ cấp có vằn trắng và mút lông trắng, các lông cuối cùng gần trắng hoàn toàn. Các lông đuôi giữa nâu có vằn đen nhạt, các lông ngoài xám có điểm và vằn nâu và có mút trắng, lông ngoàI cùng trắng có điểm đen. Bộ lông mùa đông: Mặt trên thân màu đều hơn, đầu và cổ thường không có vạch đen nhạt, các vệt ở cổ và ngực không rõ. Mắt nâu. Mỏ nâu sừng hay lục nhạt với chóp mỏ đen nhạt. Chân lục thẫm. Kích thước trung bình và vàng tổng thể hơi hồng với mặt nạ và gáy màu đen. chim trống trưởng thành có lông đuôi trung tâm màu vàng . chim mái màu xanh nhạt hoặc ô liu. chim non có những vệt sọc dưới bụng.

Thích thú với giấc mơ về chim Amaurornis phoenicurus chinensis

Mơ thấy chim Amaurornis phoenicurus chinensis điều này biểu thị quan điểm và ý thức của bạn về cuộc sống. Nó cũng đề cập đến khả năng trực giác và nhận thức của bạn. Giấc mơ này cũng ám chỉ rằng bạn cần phải đi ra ngoài và học hỏi thêm những kinh nghiệm thực tế hơn ở môi trường bên ngoài.

Mơ thấy chim Amaurornis phoenicurus chinensis bạn nên đánh con 11-19-50 đã được các chuyên gia dự đoán kết quả xổ số 3 miền chính xác nghiên cứu tìm ra.

Chơi xổ số ngay hôm nay

Ngoài ra, giấc mơ về chim Amaurornis phoenicurus chinensis điều này cũng chỉ ra rằng bạn đang cố gắng để hiểu bản thân chính mình hơn.

Xem thêm: https://www.facebook.com/Somotonghopgiaidapgiacmolode/

Mong rằng với bài viết trên đã giải đáp hết những thắc mắc của bạn về giấc mơ con chim Amaurornis phoenicurus chinensis. Tham gia chơi xổ số để thử vận may của mình và thường xuyên theo dõi kết quả xổ số miền bắc bạn nhé. Chúc các bạn may mắn.